KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAQ CHA KAMATI YA FEDHA, UTAWALA NA
MIPANGO CHA MWEZI APRILI, 2022 KWA AJILI YA KUJADILI TAARIFA ZA
UTEKELEZAJI ZA MWEZI MACHI, 2022 KILICHOFANYIKA TAREHE 20/04/12022 KATIKA
UKUMEBI WA
MIKUTANO WA HALMASHAURI

WAJUMBE WALIOHUDHURIA:

1, Mhe, Jamali Abdallah Kapende - Diwani Kata ya Kitaya - Mwenyekiti
2. Mhe. Fikin Chande Mwembe - Diwani Kata ya Dinyecha - MIM/K

4. Mhe. Rashidi Mohamed| Ngongo - Diwani Kata yva Hinju - Mjumbe

4 Mhe Rajabu Baraka Hamisi - Diwani Kata ya Mbembaleo - Mjumbe

5. Mhe: Salumu Abdala Mkoba - Diwani Kata ya Chawi - Miumbe

6. Mhe Fatuma Rashidi Jaluo - Diwani VIM Kata ya Chawi - Mjumbe

. Dkt Elias P, Mataja - Kaimu Mkurugenzl - Katibu

WAJUMBE WASIOHUDHURIA:

8. Mhe. Abdallah D. Chikota - Mbunge Jimba la Nanyamba - Kwa taanfa

WATENDAJI WALIOHUDHURIA:

1. Bw Gedirey M. Mbaganile - Kaimu Afisa Wumishi na Wawala

Z. B Maria Lyanziieh - Kaimu Afisa Kilimo, Umwagiliaj na Ushirika
3. Bw. Sadock |, Msigala - Mwandishl wa Vikao

4. Bw Shaha A. Nahonyo - Mwandishi wa Vikao

5 Bw Azizi Majal - Kaimu Afisa Maendelea ya Jamii

6. Dkl Dickson Masale - Kanmu Mganga Mkuu

7. Bi Nyachiro M, Golita - Kaimu Afisa Mifugo na Uvuyi

B. CPA Godlrey J. Martiny - Kaimu Mweka Hazina

4, Adv, Mohamed Nanguveta - Kaimu Mwanasheria

10.CPA. Hussein Mussa - Mkaguzi wa Ndani

11 Mwl. Juma Chikojo - Kaimu Afsa Eimu Sekondari

12, Bw. Karim M. Mwang'overa - Kaimu Afisa Mazingira

13 Mwl, Mohamed Kazumar - Kaimu Afisa Elimu Msingi

14. Bw, Musa Maganga - Kalmu Afisa Ununuzi na Ugawi

15.Eng. Stephano G. Tsuut - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi

16.Bw. Adamu N, Joseph - Mrafibu wa TASAF

17. Bw. Walyama S, Tundosa - Kaimu Afisa Mipango, Takwimu na Ufuatailiaji

18. Bw. Salumu Mzee Omari - Kaimu Aliga TEHAMA na Mahusiang



MUHT. NA. 90/2021/2022: KUFUNGUA KIKAQ:

Katibu aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha Kamati ya Fedha, Utawala na Mipango cha
mwezi Apritl, 2022 cha kujadili taarifa za Utawala na utekeleza)l wa miradi ya Maendeleo
katika kipindi cha mwezi Januan hadi Machi, 2022, Aidha, alitamka kutimia kwa akidi na

alimkaribisha Mwenyekiti atungua kikao

Mwenyvekitl alifungua kikao saa 5:04 Asubuhl,

MUHT. NA, 97/2021/2022; TAARIFA ZA UTEKELEZAJI KISEKTA KIPINDI CHA JANUARI
HADI MACHI, 2022;

TAARIFA YA KUTEMBELEA MIRADI.

Kaimu Afisa Mipango aliwasilisha taarifa ikicleza kuwa; Kamati ya Fedha, Utawala na Mipanga
flitembelea baadhi ya miradi ya Maendeleo inayotekelezwa katika Halmashaun kwa dhamira
ya kupata picha halisi ya usimamizi na utendaji kazi wa wataalamu. Aidha, Kamali llitembelea
miradi ya Uviko -19 amabayo ni Mirada ya ujenzi wa Madarasa 33 katika shule 13 na Ujenz|
wa Nyumba ya Waganga wa Hospitall ya Halmashaur ya Mji Nanyamba Three in One, Timu
hiyo imerizishwa na Utekelezaj wa miradi hiyo ambapo Ujenzi wa Madarasa 33 umefikia
asilimia 100 na Ujenzi wa nyumba ya Watiumishi wa Afya umefikia Asiimiz 98 ya Utekelezaj.

LHuntao ni Mchanganuo wa Mirad| hiyo ni kama fuatavyo:-

JINA LA IDAD YA Klasi KiAS| CHA FEDHA
JinA LA MRADI KITUOISHULE MIUNOOMB | KILICHOIDHINISH | KILICHOPOKELEW
INU WA A
ELIMU
Uferria win wyurnba vy Madarasa kwa
Shle 2o Sekondan
Chiwi 9 A0,000,000.00 | 40,000,000.00
Ut wa vyumba vya Madarasa kwa
Shule za Sekondar Kitaya 2 40,000,000.00 | 40,000 00000
Vet wa vyumba vya Madarasa kwa
Shile #01 Sekondar Kiramba 1 60,000,000 00 | 60,000,000,00

Uperin win vylmba vya Madarasa kwa
Shule #a Sekondari Mbenitloo 9 40,000,000.00 | 40,000,000 00

Uienzi wa vyumba vya Madarasa kwa

Shule za Sokondan &0.000,000.00 | 60,000.000.00

Nanyamba 3
Lipenzi wa vymBa vyd Madarasa kwa
Shute za Sekondar _ Dinyecha ? 40,000,000.00 | 40,000,000.00
Ubenzl wa wyemba vy Madarsa kwa
Shule za Sekondan Niteketa 3 §0.000,000.00 | 60.000.000.00

[Bens e vyunha vy Madarasa kwa
Shube za Sekoedan Mrima 2] 40,000,000 06 | 40,000.000,00




JINA LA 1DADIYA KIASI KIASI CHA FEDHA
Li POK
JINA LA MRAH KITUGISHULE MHJ!;J"II:IIE!I'»E HILICHEJ:HLMEH K EHGA ELEW
Ujenizi wa vyumba vya Madarass kwa _
Shule za Sekondan Miiniko 5 i), 000.000.00 60.000,000.00
Ujenz wa vyumbia vya Madarasa hwo |
Ghiuke 7 Sekondar Njengwa 3 0.000,000.00 60.000,000.00
Ujerizi Wit wyumba vya Mexdarssa kwa 3
Shule z Sekondar Myundo i (50, 000,000.00 i}, 000,000, 02
ez wa Nyurmba vya Madarasa kwa - "
Sl 7 Sekanda Mg 3| gogonooooo |  60.009,000.00
LLjnzi we vyamba vy Madarasa bowi p
| Bhule Shikiz Ziwanl Juu 40,000.000.00 40,000,000.00
e _ G60,000,000.00 | 660,000,000.00
AFYA
Vjoesd Wil yuribi ya wiganga wa |
Hepita yo Hatmashaun ya M|
Nanyambia Thre in one Pachan 3 §10,000,000.00 80,000,000 O
Jurmla Ndogo B 90,000,000.00 | 90,000,000.00
Jumla Kuu 750,000,000.00 750,000,000.00

Kwa ujumia wajurmbe walishaurn kuwa Halmashaur iendelee na ufuatiiaji wa karibu wa mradi
wa nyumba za Waganga il kuhakikisha kwamba hadi kufikia mwisho wa robo ya nne ya
Mwaka wa fedha 20212022 mrad] huo uwe umckamilika kwa asilimia 100 na
umekabidhiziva kwa ajili ya Matumizi,

Taarita ilipokelewa na kukubaliwa.

MUHT. NA, 99/2021/2022: KUFUNGA KIKAD:
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti i afunge kikao.
Mwenyekiti alifunga kikae saa 7:36 Mchana,

MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA;

MHE, JAMALI A KAPENDE
MWENYEKITI

BW, THOMAS E. MWAILAFU
KATIBU

Tarehe 20/04/2022 Tarehe 20/04/2022.........



